Ikimaanisha mahali ambapo panastahili ni kuwa it is away from homes, isiwe ni mahali watoto wanapata exposure, labda watu watakunywa, wakafanya tabia ambazo hazifai, watoto wakakuwa exposed. Alafu pia iwe ni mbali na shule shule za watu ambao wa 18 years and below basic learning institutions, yani, iwe ni mahali safe ambapo hata wale ambao wanaenda pale kuburudika wao wako kwenye hali ambayo ni safe for them, wasije wakapata madhara yoyote pale.