Utafiti ambao tumeufanya kama na kada nationally, pombe ni kitu kimoja ama mojawapo wa madawa kulevya ambayo yanatumika sana. Takwimu eneo la pwani inasema vile vile ni pombe, na tukiangalia haswa uh, the traditional brews upande wa uh, Mombasa na hata Kilifi County, inasikitisha kuwa vijana ndio wanaongoza katika consumption of, of uh, the traditional brews.