Siku ya leo itafikia tamati ya kesi ya mtoto Sagini. Tangu mtoto Sagini ang'olewe macho mwezi wa Disemba tare, ang'olewe macho tarehe kumi na tatu kuamkia tarehe kumi na nne ya Disemba, leo ndipo siku ya hukumu na matarajio yaliyoko katika wananchi uh, wa Kenya kwa jumla na dunia nzima ni kwamba haki itendeke kwa mtoto Sagini, ambayo tunatarajia kwamba kutokana na ile stakabadhi ya hukumu yenye jaji ma, ma, magistrate aliandika peji ukurasa 106, tunatarajia kwamba leo hukumu ama adhabu yenye iko katika sheria itaadhibiwa hawa watatu, ikiwa kwamba ushahidi uliletwa kotini na washahidi pia wakatoa ushahidi wao. A, tunatarajia kwamba tamati ya leo itakuwa ya vishindo na vivijo kwa mtoto Sagini na Wakenya wote wenye wanapenda a, haki.