Kamishina Masinde akizungumza mjini Narok ametoa onyo kwa wanasiasa wanaotatiza shughuli ya watalii wanaozuru mbuga ya kitaifa ya Masai Mara baada ya kufunga barabara katika mji wa Narok. Masinde amesema hatua hiyo imepelekea msongamano ya magari mjini Narok na kuahidi kukabiliana na hatua hiyo. Kwa hivyo wale watu ambao wanakuja kufanya porojo hiyo maneno ya nyayo ya rungu hapo Tutafikiria, tutaweka hapa askari wao wana patroli hiyo area kuhakikisha kwamba watu wasifunge barabara ofyo, ofyo. Na kama unataka mkutano basi, weomba mkutano uende stadium huko, uende mahali ambaye ni public. Wakati huo huo, kamishina Masinde amesema maafisa wa polisi watalinda doria katika eneo hilo na kuwataka wanasiasa kufanya mkutano katika uwanja wa Ntimama Stadium ili kuepuka kutatiza shughuli za kibiashara mjini Naro. Lakini kuja kufungia watu hapa, wengine wanaenda shughuli zao, watalii wanaenda eh, kwa National Park, wengine wakonjo wanaenda kwa hospitali, unaofungia hapo tu just because you want uweze kuonekana uweze kuongea mambo kutukana na serikali Nataka niwahakikishie kwamba we not allow it. We kama wewe utapata nafasi ya kufanya mkutano, fanya mkutano in the right place. Na pia niseme kwamba hii sehemu sasa ni sehemu ya serikali, hatutakubali mkutano ingine yoyote ambayo haijapangwa na serikali, aidha imepangwa na mimi. Imepangwa na kavana ama na mheshimiwa ama MCA. We will not allow any other person. Hilo la rungu ya mwinie ni umaarufu kwa na siasa wanaofanya siara mjini Naro na kuvutia laiki ya umati ya watu. Nikiripoti kutoka mji wa Narok, jina langu ni Anthony Mintilam.