Masa kabisa na wale wanakuja usiku kama wamejiandaa na visale na vikuki na wakadonga na polisi mwenyewe wanagonga sisi kama daramu haleluya. Wapikipiki wanachukua wanaenda naye watoto wetu na, na, nakufa mbaya sana tena. Saa sa kidogo mtoto nakufa ana, anatupa sere huko, nasikia tu mwingine mmekufa huko, nasikia juzi mwingine mmekufa mingi kabisa. Ile mmeumwa tena ni mingi, na hapa sondo na watoto wasule, naona nakufa zaidi.