Uh, wanafunzi wetu tumewatayarisha wanafunzi wetu wa darasa la nane miaka nane na labda uh, zaidi ya miaka nane, na tuna matumaini na tuna hakikisho kwamba tumewatayarisha vizuri. Uh, ningependa tu kushukuru wasimamizi wa mtihani hii. Tutashirikiana na wao kuhakikisha kwa kwamba kila kitu kishwari, hatuna uh, dosari yoyote. Wanafunzi wetu wako shuleni. Uh, tume wote tunao hapa shuleni. Uh, nikipeana tu labda uh, an approximate number. Uh, wana, wasichana wetu kwa jumla niki, nikiunganisha darasa la sita na darasa la nane ni kama wanafunzi 260 uh, uh, uh, wale ambao wamesalia ni wa, wanafunzi wa kiume.